20/05/2018

Kioja demu kuangua kilio baada ya bosi wake kukataa kumbusu

Na JOHN MUSYOKI

KIAMBERE MJINI

DEMU mmoja mjini hapa, alishangaza wapangaji alipoanza kulia akimlaumu mdosi wake kwa kutombusu.

Kitendo hicho kiliwafanya wafanyakazi wenzake kubaini kwamba demu huyo alikuwa na uhusiano wa mapenzi na mdosi ambaye ana mke na watoto.

Yasemekana uhusiano huo ulikuwa umeanza kuingia baridi na demu akamwendea mdosi na kumtaka ambusu.

“Kwa siku nyingi umenipuuza, hata salamu hakuna. Umenipiga chenga kwa muda mrefu sana licha ya kuwa ninakupenda. Unaumiza moyo wangu sana na sasa ninataka busu,” demu alimwambia mdosi wake.

“Pole sana hata kama ninakupenda sitaki kuendelea kuzozana na mke wangu. Niwie radhi kwa sababu siwezi kukupa busu kwa sasa, endelea na kazi,” jamaa alisema.

Kulingana na mdokezi, buda alimpuuza demu na kutoka nje lakini demu alimfuata huku akipiga kelele na kulia.

“Demu alizidi kulia mpaka wenzake wakaenda kujua kilichokuwa kikijiri na kufahamu kuwa demu alikuwa analilia busu kutoka kwa mdosi wake,” alieleza mdokezi.

Hata hivyo, haikujulikana kilichojiri baada ya kioja hicho. Pia aikujulikana ikiwa mkewe bosi alipata habari kuhusu tukio hilo la kustaajabisha.

Habari zinazohusiana na hii

Comments

  • Amos Wagahn

    05/05/2018

    I’m 19yr old, I have 2 girlfriend but one realize that I’m play with her how can I managed to grove with them coz they all love me

    Replay
  • Ayieko Jakoyo

    04/30/2018

    Tovuti nzuri kabisa. Njia rahisi ya kusoma gazeti hasa nikiwa kijijini

    Replay
  • Anonymous

    04/20/2018

    good work

    Replay
  • kik for windows 10

    02/24/2018

    Good site you have got here.. It’s hard to find high-quality writing like yours these days.
    I really appreciate people like you! Take care!!

    Replay
  • see here

    02/23/2018

    I am in fact thankful to the holder of this web site who has shared this impressive paragraph at here.

    Replay

Leave a Reply