Habari Mseto

Aliyeanika picha kujitapa anavyonajisi watoto anyakwa

August 23rd, 2018 1 min read

NA KALUME KAZUNGU

MWANAMUME wa makamo ambaye alidai kuwanajisi wasichana wadogo na kisha kusambaza habari hizo kwa mitandao ya kijamii hivi majuzi hatimaye amekamatwa.

Mwanamume huyo aliyetambuliwa kwa jina William Mwanzombo,23, alikamatwa na polisi katika eneo la Mpeketoni, Kaunti ya Lamu jana.

Akithibitisha kukamatwa kwake, Afisa Mkuu wa Kitengo cha Ujasusi wa kaunti ya Lamu, Paul Leting, alisema mwamanume huyo anazuiliwa katika kituo cha polisi cha Mpeketoni kwa uchunguzi zaidi.

Bw Leting aidha alisema wameafikiana kumsafirisha mwanamume huyo hadi jijini Nairobi kwa mahojiano zaidi.

Alisema polisi wanashuku huenda mwanamume huyo anashirikiana na wengine ili kuendeleza ukatili miongoni mwa jamii na kusambaza maovu yao kwenye mitandao ya kijamii.

“Tumemkamata jamaa huyo mjini Mpeketoni. Tunamhoji na tumeafikiana kumsafirisha hadi Nairobi kwa uchunguzi zaidi. Huenda yuko na wenzake wanaoshirikiana ili kutekeleza maovu na kusambaza jumbe kwenye mitandao ya kijamii,” akasema Bw Leting.

Aidha aliwataka watumiaji wa mitandao ya kijamii na wananchi wa kaunti ya Lamu na Kenya kwa jumla kuwa macho na kuwaripoti kwa polisi wale wanaosambaza maovu mitandaoni hasa baada ya kuyatenda ili iwe rahisi kwao kuchukuliwa hatua za kisheria.

Pia aliwaonya wale wanaoendeleza unajisi miongoni mwa watoto kwamba siku zao zimehesabiwa.

Jamaa huyo ambaye anaaminika kutoka kaunti ya Kilifi, anadaiwa kuweka picha za watoto wasichana ambao alikuwa anajidai kushiriki nao ngono.

Mmoja wa wasichana hao alikuwa mwanafunzi wa kidato cha pili ilhali mwingine akiwa motto mdogo wa kati ya miaka mitano hadi sita.