Aliyeshtakiwa kwa kumjeruhi mmiliki wa mkahawa jijini kwa kumpiga risasi, afungwa jela miaka 23

Aliyeshtakiwa kwa kumjeruhi mmiliki wa mkahawa jijini kwa kumpiga risasi, afungwa jela miaka 23

Na RICHARD MUNGUTI

MFANYABIASHARA aliyemmiminia risasi mmiliki wa mkahawa wa Ronalo, almaarufu K’Osewe, William Osewe, wakizozania mwanamke amefungwa jela miaka 23.

Mshtakiwa Tom Oywa Mboya hakufika kortini kwa madai aliugua akiwa katika gereza la Kamiti alikozuiliwa wiki iliyopita baada ya kupatikana na hatia ya kujaribu kumuua Bw Osewe.

Hakimu mkuu, Bi Martha Mutuku alisoma uamuzi wa kumhukumu Bw Mboya kwa njia ya mtandao.

Mshtakiwa alipelekewa kipakatakilishi akiwa kitandani katika sehemu ya wagonjwa, gereza la Kamiti na kusomewa hukumu.

Akipitisha hukumu, Bi Mutuku alisema upande wa mashtaka ulithibitisha kwamba Mboya alijaribu kumuua Bw Osewe.

Hakimu alikataa kusitisha kusoma hukumu dhidi ya Mboya asubiri uamuzi wa mahakama kuu kufuatia ombi la mfungwa huyo aruhusiwe kuwaita mashahidi zaidi ilhali kesi imefungwa.

Wakili Benjamin Makokha anayemtetea mshtakiwa aliomba hukumu isitishwe hadi leo (Alhamisi) lakini hakimu akatupilia mbali ombi hilo.

Mfungwa huyo anaomba apewe muda awaite mashahidi wanne zaidi.

You can share this post!

Mwanamume aliyenyimwa kitambulisho kulipwa fidia

Raila atetea mali fiche ya Uhuru