Magoha asisitiza mitihani ya kitaifa ingalipo mwaka huu

Magoha asisitiza mitihani ya kitaifa ingalipo mwaka huu

Na CHARLES WASONGA

WAZIRI wa Elimu Prof George Magoha angali anasisitiza kuwa watahiniwa wa mitihani ya kitaifa – KCPE na KCSE – wataifanya mwishoni mwa mwaka huu wa 2020.

Ingawa hivyo, amesisitiza kuwa hawezi kuitaja tarehe kamili ya kufunguliwa kwa shule.

“Ikiwa hali itakuwa mbaya, basi shule zinaweza kusalia zimefungwa hata kwa mwaka mmoja. Hili ni janga ambalo limekumba ulimwengu mzima,” amesema Magoha.

Ameongeza kwamba shule zikifunguliwa walimu wataanza kutekeleza silabasi sehemu ambazo waliachia Machi 15.

“Hii ni kwa sababu masomo ya sasa kupitia mitandao ni ya ziada tu na sio wanafunzi wote wanaofaidi,” amefafanua Prof Magoha.

You can share this post!

TANZIA: Dereva wa klabu ya Gor Mahia afariki

Mashirika yaitaka serikali iwakabili wafanyabiashara wenye...

adminleo