Habari Mseto

Matokeo ya shindano la Insha Machi – Shule za Msingi

April 11th, 2018 3 min read

Eneo la Nyanza

1.Mwanafunzi: Ochieng’ Lalenda Otieno

Shule: Pandpieri

Mwalimu: Stephen Amon

2. Mwanafunzi:Befonce Otieno
Shule: Lake
Mwalimu:Bi. Drusilla Usenge
3. Mwanafunzi:Oduor Joy Adhiambo
Shule:Manyatta
Mwalimu:Mwalimu:Charlse Omayi
4. Mwanafunzi:Nyagaya Stacy Ngore
Shule:Kisumu Elite
Mwalimu:Leonard Otieno
5. Mwanafunzi:Angel Mala
Shule:D.O.M.A
Mwalimu:Ferdinard Omondi
6. Mwanafunzi:Sonia Achieng’
Shule:Bondo Mjini
Mwalimu:Adelide
7. Mwanafunzi:Sarah Atieno
Shule:Pandpieri
Mwalimu:Stephen Amon
8. Mwanafunzi:Sarah Nyamoita
Shule:Kisii Campus
Mwalimu:Douglas Boke
9. Mwanafunzi:Mercy Ann Juma
Shule:Soweto
Mwalimu:Stephen Ogut
10. Mwanafunzi:Owaze Rodney Otieno
Shule:Furaha
Mwalimu:Douglas Maina

Eneo La Pwani
1. Mwanafunzi:Sukeina Ibrahim
Shule:Alkheir
Mwalimu:Ali Shaban Mohamed
2. Mwanafunzi: Noorah Hafidh Abdun
Shule:Alkheir
Mwalimu:Ali Shaban Mohamed
3. Mwanafunzi:Condoleeza Grace Otieno
Shule:Gedi Angels Garden
Mwalimu:Bi. Mishi
4. Mwanafunzi:Hamdun Said
Shule:Alkeir
Mwalimu:Ali Shaban Mohamed
5. Mwanafunzi:Sharon Ndulu Kisilu
Shule:Mombasa Great
Mwalimu:Doyo Mohamed
6. Mwanafunzi:Twaha Faraji
Shule:Mombasa Mainland
Mwalimu:Omarchidzidzinga
7. Mwanafunzi:Catherine Mugho
Shule:Sangenyi
Mwalimu:Mercy Nganga
8. Mwanafunzi:Joy Esther Mutiso
Shule:Mombasa Great
Mwalimu:Doyo Mohamed
9. Mwanafunzi:Onsongo Chelsea George
Shule:Mombasa Mainland
Mwalimu:Omar Chidzizingo
10. Mwanafunzi:Debra Wanyika Nyambu
Shule:Mother Teresa
Mwalimu:Joseph Mwabili

Eneo La Mashariki
1. Mwanafunzi:Kelvin Nyoli
Shule:Larvena
Mwalimu:Bw. Muli
2. Mwanafunzi:Susan Awuor
Shule:Sandamiano
Mwalimu:Bonface Wambua
3. Mwanafunzi:Bernice Nakio Shangarat
Shule:Damiano
Mwalimu:Bonface Wambua
4. Mwanafunzi:Muia Mulinge
Shule: Larvena
Mwalimu:Bw. Muli
5. Mwanafunzi:Grace Mwende
Shule:Damiano
Mwalimu:Bonface Wambua
6 Mwanafunzi:.Rita Ngumo
Shule:Damiano
Mwalimu:Bonface Wambua
7. Mwanafunzi:Yvonne Ngina
Shule:Larvena
Mwalimu:Bw. Muli
8. Mwanafunzi:Peter Muasya
Shule:Larvena
Mwalimu:Bw.Muli
9. Mwanafunzi:Christine Muli
Shule:Damiano
Mwalimu:Bonface Wambua
10. Mwanafunzi:Vyone Wavinya
Shule:Larvena
Mwalimu:Bw. Muli

Eneo La Magharibi
1. Mwanafunzi:Ocheng Devina Otieno
Shule:St.Mary’s Mukumu
Mwalimu:Wangula Emmanuel
2. Mwanafunzi:Akinyi Daisy
Shule:St.Mary’s Mukumu
Mwalimu:Wangula Emmanuel
3. Mwanafunzi:Edagara Lucy
Shule:St.Mary’s Mukumu
Mwalimu:Wangula Emmanuel
4. Mwanafunzi:Yvonne Kwach
Shule:St.Mary’s Mukumu
Mwalimu:Wangula Emmanuel
5. Mwanafunzi:Bright Melvin
Shule:Mululu
Mwalimu:Douglas Chesi
6. Mwanafunzi:Khabakalisacred
St.Mary’s Mukumu
Mwalimu:Wangula Emmanuel
7. Mwanafunzi:Dorcus Cherotich
Shule:Mululu
Mwalimu:Douglas Chesi
8. Mwanafunzi:Clenda Adisa
Shule:Mululu
Mwalimu:Douglas Chesi
9. Mwanafunzi:Omusula Mary Were
Shule:Mutoma
Mwalimu:Bi.Christine O.Anyembe
10. Mwanafunzi:Fragrance Evoko
Shule:Mululu
Mwalimu:Douglas Otieno

Eneo La Bonde La Ufa
1. Mwanafunzi:Faith Chepngeno
Shule:Kaptetgot
Mwalimu:David Tonui
2. Mwanafunzi:Michelle Nyambuche
Shule:Rhema Academy
Mwalimu:Kennedy Opiyo
3. Mwanafunzi:Wafula Vanesa
Shule:Kitale
Mwalimu:Eseme Etyang
4. Mwanafunzi:Monaleen Osoro
Shule:Kitale
Mwalimu:Eseme Etyang
5. Mwanafunzi:Albanus
Kipkoech Bii
Shule:Kaptetgot
Mwalimu:David Tonui
6. Mwanafunzi:Amon Karanja
Shule:Rhema Academy
Mwalimu:Kennedy Opiyo
7. Mwanafunzi:Wamalwa Abigael
Shule:Kitale
Mwalimu:Eseme Etyang
8. Mwanafunzi:George Bush
Shule:Kitale
Mwalimu:Eseme Etyang
9. Mwanafunzi:Muriithi Simon
Shule:Kitale
Mwalimu:Eseme Etyang
10.Ramlay Shumilah
Shule:Kitale
Mwalimu:Eseme Etyang

Eneo La Nairobi

1. Mwanafunzi:Bright Hope Omondi
Shule:Tender Foot
Mwalimu:Peter Muturi
2. Mwanafunzi:Neema Akala Wandabwa
Shule:Lajalle
Mwalimu:Ziporah Kamau
3. Mwanafunzi:Shaniz Wanjiru
Shule:Solidality
Bi. Joyce
4. Mwanafunzi:Elvis Wainaina Karanja
Shule:Newlight Junior
Mwalimu:Stephen Gakobo
5. Mwanafunzi:Ruby Magella
Shule:Maxwell
Mwalimu:Benedict Kirianki
6. Mwanafunzi:Kimondo Karl Mugi
Shule:Doonholm Catholic
Mwalimu:Bi. Nancy
7. Mwanafunzi:Njuguna Beatrice Muthoni
Shule:Carmelvale
Mwalimu:Zadock Otinga
8. Mwanafunzi:Churchil Makhapila
Shule:Stepping Stones
Mwalimu:Michael Imani Oduor
9. Mwanafunzi:Cynthia Jepyegon
Shule:Besure Childhood
Mwalimu:Titus Aronya
10. Mwanafunzi:Mark Angwenyi
Shule:Doonholm Catholic
Mwalimu:Bi.Nancy

Eneo La Kati

1. Mwanafunzi:Njoroge Clare Wanjiru
Shule:St. James
Mwalimu:Juma Wafula
2. Mwanafunzi:Nangulu Sasha Maritha
Shule:Utafiti
Mwalimu:Bw. Nyongesa
3. Mwanafunzi:Mary Njeri
Shule:Ting’ang’a Model
Mwalimu:Bi. Ng’ang’a
4. Mwanafunzi:Gitau Caroline Mwethya
Shule:Ting’ang’a Model
Mwalimu:Bi.Ng’ang’a
5. Mwanafunzi:Amy Mwelu
Shule:St. James
Mwalimu: Juma Wafula
6. Mwanafunzi:Muchina Veronica
Shule:St.Antony’s
Mwalimu:Felix Kwang’u
7. Mwanafunzi:Gertrude Karimi
Shule:Juja Preparatory
Mwalimu:Miriam Tito
8. Mwanafunzi:Faith Njoki
Shule:Graceland
Mwalimu:John Gitau
9. Mwanafunzi:Megan Wanjiru Njuguna
Shule:St. Antony
Mwalimu:Kabuchwa Maina
10. Mwanafunzi:Kimberly Wairimu
Shule:Harti
Mwalimu:Nyongesa Edwin