NYOTA YAKO: MACHI 07, 2018

NYOTA YAKO: MACHI 07, 2018

Na SHEIKH KHABIB

KONDOO
Machi 21 – Aprili 20: Mambo ya kesho yapange leo. Kaa utulie kwako leo. Usioshe sana kwa sababu baridi itaweza dhuru afya yako. Tumia chakula chepesi leo usichafue tumbo.

 

NG’OMBE
Aprili 21 – Mei 20: Ujasiri wako ndio tunu yako kuu. Utapata pesa za ziada leo. Hata hivyo unashauriwa uzitumie vyema. Ikiwezekana weka akiba sehemu ya pesa hizo ikifae siku zijazo.

 

MAPACHA
Mei 21 – Juni 21: Usikutane na rafiki yako leo. Naona mambo si shwari kama zamani. Fanya kazi kwa bidii. Usijali watu wanapokukosoa, hii ni kawaida ya wanadamu. Huwezi kuwaridhisha, jali mambo yako.

 

KAA
Juni 22 – Julai 22: Huenda mambo yasianze utakavyo leo. Hiki kisiwe kizingiti. Songa mbele na miradi yako, kuna faida tele hatimaye. Kumbuka kushukuru wanaokusaidia kwa kila jambo.

 

SIMBA
Julai 23 – Agosti 22: Utawasalimu watu wakubwa kwa mikono yako leo. Toka uende ulikopanga kwenda bila kusita. Epuke kunako watu wengi. Kufaulu kwako kutatengemea imani yako. Songa mbele bila kuangalia nyumba.

 

MASHUKE
Agosti 23 – Septemba 23: Leo ni siku yakufanya uhusiano na mpenzi wako kuwa dhabiti . Si muhali kujumuika na watu wengine lakini kiosha roho wako anakuhitaji zaidi. Mjali anavyokujali .

 

MIZANI
Septemba 24 – Oktoba 23: Ondoa hofu. Utakamilisha mradi ulioanzisha, bora uwe na imani. Wanaokuvunja moyo watashangaa hivi karibuni ukipaa. Hakuna atakayezima bidii yako ya mchwa. Usiungane na watu wengine.

 

NGE
Oktoba 24 – Novemba 22: Wachumba wamekuwa wakikutema na unashangaa ni kwa nini. Unafaa kujiamini kwa sababu naona ukipata mchumba wa kudumu hivi karibuni. Huyu ndiye wako, waliotangulia ni wapita njia.

 

MSHALE
Novemba 23 – Desemba 21: Kupumzika kutakufaa sana wakati huu. Ikiwezekana nenda likizo ya mbali na kazi yako utulie kwa muda. Naona nyota yako imetulia mahali pamoja kwa sasa.

 

MBUZI
Desemba 22 – Januari 20: Naona unajivuta sana kufanya mambo yako na hulka hii imekunyima mengi mazuri. Itakubidi uanze kufanya mazoezi ili upunguze uzito wa mwili unaokutatiza. Anza kufanya hivi mara moja.

 

NDOO
Januari 21 – Februari 19: Unayedhani kaiba pesa zako si yeye. Kuna pepo aliyetumwa na walioiba mkosane naye. Hata hivyo naona walioiba pesa hizo wameanza kukosana wenyewe kwa wenyewe na watarejesha pesa zako.

 

SAMAKI
Februari 20 – Machi 20: Kuna watu wa nia mbaya wanaokuzunguka. Wamekuwa wakijinufaisha na mali yako kwa muda mrefu na hawakutakii mazuri. Na baadaye watakuacha. Waepuke uwe salama.

 

You can share this post!

Polo aachilia mkojo ndani ya basi safarini

SHANGAZI AKUJIBU: Nilifumania mke nikamuacha, wa zamani...

adminleo