Makala

NYOTA YAKO: MACHI 08, 2018

March 8th, 2018 2 min read

Na SHEIKH KHABIB 

KONDOO
Machi 21 – Aprili 20: Tafuta mtaalamu akushauri kabla ya kuanza mradi wowote kwa wakati huu. Usipuuze chochote utakachoambiwa ufanye. Naona kuna hatari ya kupoteza pesa nyingi usipokuwa mwangalifu.Usitegemee akili zako kwa jambo hili.

 

NG’OMBE
Aprili 21 – Mei 20: Unataka kufanikiwa lakini haujaweka mikakati inayofaa. Punguza matumizi yako hasa katika anasa kwa sababu naona ukiharibu pesa nyingi. Nia ya kufanikiwa itakupa shida kwa wakati huu.

 

MAPACHA
Mei 21 – Juni 21: Wapigie simu watu unaowadai mara moja ili hali yako ya sasa ibadilike. Naona wanakutafuta lakini hawakupati. Baadhi yao wana habari muhimu zinazoweza kukufanya ubadilishe maisha yako kuanzia sasa.

 

KAA
Juni 22 – Julai 22: Jaribu bahati yako katika biashara. Japo maisha ni magumu, mikono yako inaweza kufanikiwa katika biashara ukiipanga vyema. Uliyozoea kufanya kila siku si muhimu wakati huu kwa sababu hayatakufaa kwa vyovyote.

 

SIMBA
Julai 23 – Agosti 22: Mnunulie mtu aliyekusaidia zawadi. Naona haujafanya lolote kumsaidia ingawa alitumia muda na rasilimali zake kukusaidia ukiwa na shida. Hii imefanya ukose amani na mambo yako kukwama. Zawadi itabadilisha mambo.

 

MASHUKE
Agosti 23 – Septemba 23: Utakuwa na amani hata kama huna pesa. Hii ni kwa sababu mambo mazuri yako njiani. Unashauriwa utumie wakati huu kuandaa miradi ya siku zijazo. Anza mipango mipya sasa.

 

MIZANI
Septemba 24 – Oktoba 23: Mbona huelewani na marafiki zako? Haya mambo unayopuuza kama ya kawaida yanaweza kuharibu uhusiano wako na washirika wako na kuleta majuto. Ikiwa unataka amani na raha kati yenu, jiepushe na mizozo.

 

NGE
Oktoba 24 – Novemba 22: Usirudie penzi la zamani kama unavyopanga. Naona balaa na kilio katika maisha yako kutokana na hatua hii. Mfurahishe mchumba wako wa sasa na utapata raha ya ajabu maishani.

 

MSHALE
Novemba 23 – Desemba 21: Chunga usipoteze pesa zako katika mambo yasiyo na manufaa. Usianzishe mradi wowote mpya wakati huu. Leo ni siku mbaya na usipokuwa mwangalifu utachezwa shere.

 

MBUZI
Desemba 22 – Januari 20: Unachotafuta kiko njiani. Unashauriwa usichoke kamwe. Atafutaye hachoki. Kitakuja na bahati ushangae. Jiandae kwa makuu. Lakini usikubali watu wajue unatarajia mazuri.

 

NDOO
Januari 21 – Februari 19: Utalazimika kutia bidii katika mambo yako il bahati ikuangukie. Kumbuka uzembe hufunga ufanisi. Jambo mbaya lililokufika hivi majuzi lilitokana na uzembe huo. Rekebisha makosa yako, kuteleza sio kuanguka.

 

SAMAKI
Februari 20 – Machi 20: Usishangae kuona mambo yakikwendea kombo wakati huu. Mpango wako wa maisha hautafanikiwa hivi karibuni lakini utafika unapotaka hatimaye. Stahamala ni muhimu.