Michezo

Sasa nataka ubingwa wa EPL, Klopp asema

June 24th, 2019 1 min read

JOHN ASHIHUNDU

MERSEYSIDE, Uingereza

Kocha Jurgen Klopp wa Liverpool amesisitiza kwamba hata baada ya kutwaa ubingwa wa Kombe la Washindi (UEFA) msimu uliopita, kikosi chake hakijatosheka.

Liverpool walitwaa taji hilo baada ya kuwabwaga Tottenham Hotspur 2-0, mbali na kumaliza ligi kuu ya Uingereza (EPL) katika nafasi ya pili, nyuma ya Manchester City, lakini Klopp amesema watawania vikali ubingwa wa ligi hiyo maarufu msimu ujao baada ya kusubiri kwa miaka 30 bila mafanikio.

“Tuliporejea nyumbani baada ya kushindwa ubingwa wa UEFA, mashabiki walisema hawajatosheka, hivyo lazima tuwamalizie kiu cha ubingwa wa EPL, na kila mchezaji alisikia kilio chao.”

Wakati huo huo, baada ya kukiri kuwa yuko tayari kuondoka PSG na kuanza maisha mapya kwingine, kumezuka uvumi kwamba nyota Kylian Mbappe anakaribia kujiunga ana Real Madrid.

Mfaransa huyo alimaliza msimu kama mfungaji wa mabao mengi kwenye ligi kuu ya Ufaransa, Ligue 1 baada ya kupachika wavuni 33