Serikali kutoa vibali vya kazi kwa wataalamu wa tiba za kiasili

Serikali kutoa vibali vya kazi kwa wataalamu wa tiba za kiasili

NA WINNIE ATIENO

SERIKALI inanuia kuhalalisha waganga wa tiba ya kiasili na wakunga katika juhudi za kuimarisha sekta ya afya nchini.

Waziri Msaidizi wa Afya, Rashid Aman amesema mpango huo pia utakuza matumizi ya tiba asilia na kuwapa wataalamu wake mapato.

Alisema wanabuni sheria ambayo itasimamia tiba hiyo ya kiasili.

Hata hivyo alionya Wakenya kutofautisha waganga wa tiba asili na wachawi.

  • Tags

You can share this post!

Azimio wasuka mbinu za kulainisha michujo

Mizozo ya uwaniaji vyeo yatishia umoja wa ‘Kenya Kwanza’

T L