Wakala akana kuiba Sh11 milioni za bima

Wakala akana kuiba Sh11 milioni za bima

Na RICHARD MUNGUTI

WAKALA wa kampuni ya kuuza bima alifikishwa kortini Jumanne kwa wizi wa Sh11.8milioni alizopokea kwa niaba ya kampuni ya Waiza Reinsurance Limited.

Wakili Peter Wena aliomba kesi hiyo iahirishwe hadi Machi 8,2021, Cecilia Bridgit Rague kuwezesha mshtakiwa asome mashtaka ambayo yamewasilishwa mengine mapya na mkurugenzi wa mashtaka (DPP) .

“Naomba mshtakiwa asisomewe mashtaka ndipo asome mashtaka mapya yaliyowasilishwa na DPP,” alirai Bw Wena.

Mahakama ilifahamishwa kuwa mshukiwa anatakiwa kujibu shtaka baada ya kuyaelewa.

Hakimu mkuu Bi Martha Mutuku alikubalia ombi la mshtakiwa na kuahirisha kesi hiyo hadi Machi 8,2021.

Mshtakiwa anakabiliwa na shtaka la kuiba Sh11,850,027 mnamo Desemba 6 2019. Alishtakiwa aliiba pesa hizo kutoka benki ya NCBA tawi la Westlands Nairobi.

Wakala huyo na kampuni ya Underwriting Africa Insurance Brokers alipokea pesa hizo kwa niaba ya kampuni ya Waica Reinsurance Limited akidai atawapelekea.

Mshukiwa huyo yuko nje kwa dhamana.

“Mahakama imesikia kilio chako. Utarudi tena hapa mahakamani mnamo Machi 8 kujibu mashtaka mapya,” alisema Bi Mutuku.

You can share this post!

Kesi ya ufisadi ya Obado na wanawe kuendelea Nairobi

Onyo kwa makanisa yakome kuombaomba pesa za wanasiasa