Habari Mseto

Washindi 10 bora wa insha kote nchini Machi – Shule za Upili

April 11th, 2018 3 min read

PWANI

1. Mwanafunzi:  Kai Mohammed

Mwalimu: Bw. Samuel Kazungu

Shule: Shule ya Upili ya Malindi

2. Mwanafunzi: Nasra Seif Mwalimu: Lucy Sabuni Shule: Al-farsy

3. Mwanafunzi: Said Nyale Mwalimu: Bi. KilonzoShule: Tudor Day

4. Mwanafunzi: Fatma Bakari Mwalimu: Lucy Sabuni Shule: Al-farsy

5.   Mwanafunzi: Abdulsalam Ismael  Mwalimu: Samuel Kazungu  Shule: Malindi High

6. Mwanafunzi: Nailat Fahim Mwalimu:  Abud Abdulkarim Shule: Tudor Day

7.  Mwanafunzi: Michael Gambo Mwalimu: Bi. Kilonzo Shule: Tudor Day

8. Mwanafunzi: Fatuma Ahmed Mwalimu: Rehema Ahmed Shule: Hassan Joho

9. Mwanafunzi: Saida Badi  Mwalimu: Lucy Sabuni  Shule: Al-farsy

10. Mwanafunzi:Fatuma Ahmed Mwalimu: Rehema Ahmed Shule: Hassan Joho

MAGHARIBI

1.  Mwanafunzi: Kwamboka Faith Mwalimu: Juliana Njema  Shule:Mukumu Girls

2. Mwanafunzi: Ekuru Zeilah Mwalimu: Grace Onyancha Shule: Butere Girls

3. Mwanafunzi: Joseph Bwiri Mwalimu: Ruth Asikoye Shule: Chavakali High

4. Mwanafunzi: Nderema Daniel Mwalimu: Nelly makobi Shule: Budokomi High

5.   Mwanafunzi: Victoria Kegehi  Mwalimu: Mwale Shisia Shule: Butere Girls

6. Mwanafunzi: Wanyama Brian Mwalimu:  Nelly Makobi Shule: Budokomi

7.   Mwanafunzi: Marion Igunza Mwalimu: Grace Onyancha Shule: Butere Girls

8. Mwanafunzi: Kisaka Amos Mwalimu: Nelly MakobiShule: Chwele Girls

9. Mwanafunzi: Leylah Were Mwalimu: Grace Onyancha Shule: Butere Girls

10. Mwanafunzi: Sheila Ndeda Mwalimu: Grace Onyancha Shule: Butere Girls

NAIROBI

1. Mwanafunzi: Gift Amani Mwalimu: Bi. Kabue Shule: Starehe Boys

2. Mwanafunzi: Kyle Ochung ’Mwalimu: Bi. Kabue Shule: Starehe Boys

3. Mwanafunzi: Chelsea Obondo Mwalimu: Bi. Omondi Shule: Loreto Convent Valley Road

4. Mwanafunzi: Justus Nyabuto Mwalimu: Gongera J Shule: J.J Academy

5. Mwanafunzi: Sydney Silvanus Mwalimu: Bi. Kabue Shule:Starehe Boys

6.  Mwanafunzi: Chelsea Assabe Mwalimu: Bw. Dan Bobea Shule: Loreto Convent Valley Road

7.Mwanafunzi: Humphrey Wanjala Mwalimu: Alex Kihara Shule: Starehe Boys

8.Mwanafunzi: Justin Gashure Mwalimu: Bi. Kabue Shule: Starehe Boys

9.Mwanafunzi: Kevin Kipchirchir Mwalimu: Damaris Manzi Shule: Starehe Boys

10.Mwanafunzi: Immanuel Maloba Mwalimu: Bi. Kahara Shule: Starehe Boys

BONDE LA UFA 

1. Mwanafunzi: Jacob Anyieth Mwalimu: Henry MunaiS hule: Njoro Boys

2. Mwanafunzi: Maru Cheruto Mwalimu: Rosemary Rugut Shule: A.I.C Kosirai

3. Mwanafunzi: Cheryl Simyu Mwalimu: Bw. Wataka Shule: St. Brigids Kiminini

4. Mwanafunzi: Lauraine Rop Mwalimu: Erick Momanyi Shule:  Emmanuel Boito Girls

5. Mwanafunzi: Felix Kipruto Mwalimu: Henry Munai Shule: Njoro Boys

6.   Mwanafunzi: Rodgers Keya Mwalimu:Erick Momanyi Shule: Boito Boys

7. Mwanafunzi: Mitchell Koina Mwalimu:  Erick Momanyi  Shule: Emmanuel Boito Girls

8.  Mwanafunzi: Ledama Cyrus  Mwalimu: Henry Munai Shule: Njoro Boys

9. Mwanafunzi: Yolanda Rotich  Mwalimu: Erick Momanyi  Shule: Emmanuel Boito

10. Mwanafunzi: Onesmus KimutaiMwalimu: Erick Momanyi Shule: Boito Boys

ENEO LA KATI

1.Mwanafunzi: Sharon wambui Mwalimu: Bwana Kibet Shule: Loreto-Kiambu

2. Mwanafunzi: Ken Gachukia Mwalimu: Hannah Mbuthia Shule:St. Joseph Githunguri

3.  Mwanafunzi: Peace Mwenda Mwalimu: David Waithaka Shule: Graceland Girls

4. Mwanafunzi: Simon Waweru Mwalimu:  Bi. Margaret  Shule: St. Philip Gikindu

5. Mwanafunzi: Henry Sofali Mwalimu: Lidoro Kavulani Shule: Kijabe Boys

6. Mwanafunzi: Priscillah Wanjiru Mwalimu: Dan Macharia Shule: Summit

7. Mwanafunzi: Abuko Asman Mwalimu: Njuguna Mary Shule: Broadway

8. Mwanafunzi: Joyce Waithira Mwalimu: Fredrick Wakaba Shule: Kamuchege

9.  Mwanafunzi: Brenda Namusia Mwalimu:Bi Jonta Shule: Loreto Kiambu

10.   Mwanafunzi: Everlyne Gathoni Mwalimu: Bi Jonta Shule: Loreto Kiambu

 

ENEO LA MASHARIKI

1. Mwanafunzi: Mugambi Georgina Mwalimu: Isabella Molenje Shule: Kathiani Girls

2.  Mwanafunzi: Fabian Nzioki Mwalimu: Mwalimu Mule Shule: St. Charles Lwanga

3.Mwanafunzi: Barka Salim Mwalimu: Bw. Mwendwa Shule: Kasevi

4.Mwanafunzi: Mujib Abdiaziz Mwalimu: Bw. Sulayman Shule: Garissa High

5. Mwanafunzi: Carolyne Musyoki Mwalimu: Kevin Gathaiya Shule:Mtakatifu Bakhita

6.  Mwanafunzi: Fatma Almasi Mwalimu:  Bw. Mwendwa Shule: Shule ya Kasevi

7. Mwanafunzi: Derick Makau Mwalimu: Mulei Julius Shule: St. Charles Lwanga

8. Mwanafunzi: Irungu Yvonne Wambui Mwalimu: Isabella Molenje Shule: Kathiani Girls

9. Mwanafunzi: Moses Gitonga Shule: Anita KananuMwalimu: Ntuene

10. Mwanafunzi: Evans Kinyua Mwalimu: Amos Nkunja Shule: Miathene Day

ENEO LA NYANZA 

1. Mwanafunzi: Oanda Fredrick Mwalimu: Joan Ogutu Shule:Maranda High

2. Mwanafunzi: Justus Machoni Mwalimu: Mary Otieno Shule: Kanyawanga High

3. Mwanafunzi: Nyachoti Dolphine Mwalimu: Job Arasa Shule: Riondong’a High

4.Mwanafunzi:  Atunga Moses Mwalimu: Bi. Moses Opana Shule: Agoro Sare

5. Mwanafunzi: Wenslaus Juma Mwalimu: Florence Mukolwe Shule: Ndenga

6. Mwanafunzi: Damacline Omwenga Mwalimu: Job Arasa Shule: Riondong’a

7. Mwanafunzi: Oyori Lydia Mwalimu: Job Arasa Shule: Riondong’a High

8. Mwanafunzi: Valerian Achieng Mwalimu: Florence Mukolwe Shule: Ndenga

9. Mwanafunzi:  Justus Gwaro Mwalimu: Mary Otieno Shule: Kanyawanga

10. Mwanafunzi: Gibson Openda Mwalimu: Job Arasa Shule: Riondong’a High