TAIFA LEO Logo
  • Habari
    • Habari za Kitaifa
    • Habari za Kaunti
    • Kimataifa
  • Siasa
  • Maoni
  • Makala
    • Afya na Jamii
    • Lugha, Fasihi na Elimu
    • Akili Mali
    • Jamvi La Siasa
    • Shangazi Akujibu
    • Bambika
    • Pambo
    • Dimba
  • Dondoo
  • Bi Taifa
  • Mashairi
  • Michezo
  • NIE Shuleni
  • ePaper
NiE Shuleni

Ikuu Girls High School Chuka, Tharaka Nithi

October 23rd, 2025 Ilikuwa raha isiyo kifani miongoni mwa wanafunzi hawa wa Shule ya Upili ya Ikuu Girls Chuka baada ya kuhamasishwa kuhusu manufaa ya mradi wa Newspaper in Education (NiE) katika safari yao ya elimu.
Wanafunzi wa Shule ya Upili ya Ikuu Girls iliyoko Kaunti ya Tharaka Nithi wakifurahia kupigwa picha wakati wa hamasisho la mradi wa Newspapers in Education (NiE). PICHA| CHRIS ADUNGO
Wanafunzi wa Shule ya Upili ya Ikuu Girls wakichangamkia maswali ya chemshabongo wakati wa hamasisho la NiE. PICHA| CHRIS ADUNGO
Afisa wa mauzo wa Nation Media Group (NMG), Bw Nicholas Muli, akimtuza mwanafunzi shati-tao la Taifa Leo baada ya kujibu swali la chemshabongo ipasavyo wakati wa hamasisho la NiE. PICHA| CHRIS ADUNGO
Mwalimu Mkuu wa Shule ya Upili ya Ikuu Girls, Bi Elizabeth Mugambi, akipekua safu mbalimbali gazetini. PICHA| CHRIS ADUNGO
Baadhi ya walimu wa Shule ya Upili ya Ikuu Girls wakisoma nakala zao za magazeti siku ya kuzinduliwa rasmi kwa mradi wa Newspapers in Education (NiE). PICHA| CHRIS ADUNGO
Baadhi ya wanafunzi waliotuzwa kofia na kalamu kwa kujibu maswali kwa usahihi wakati wa hamasisho la NiE wakifurahia kupigwa picha ya pamoja. PICHA| CHRIS ADUNGO
TAIFA LEO Logo

Mitandao ya kijamii

Maarufu sana

Madaktari, wauguzi waliohudumia mgonjwa wa Ebola waeleza sababu ya kukataa karantini

October 9th, 2026

Wakulima wa chai nchini wakerwa na tofauti wakati wa kutoa bonasi

October 10th, 2026

Kizaazaa vijana wavamia hafla ya waziri, waiba vifaa

October 7th, 2026

Usikose

Familia yakamilisha uchunguzi wa kifo cha Betty Bayo

October 13th, 2026

Mtangazaji wa zamani Esther Arunga ataliki jina la aliyekuwa mumewe

October 13th, 2026

Omtatah afika kortini kupinga IEBC kulegeza masharti ya usalama wa karatasi za kura

October 13th, 2026
Copyright © 2026 Nation Media Group. All rights reserved.