Leliman ahukumiwa kunyongwa kwa mauaji ya wakili Willie Kimani

NA RICHARD MUNGUTI ADHABU ya kifo iliyopitishwa dhidi ya afisa wa polisi aliyewaua kinyama wakili Willie Kimani, mteja Josephat Mwenda na...

Wanahabari wapinga kuzuiwa kuingia bunge

NA CHARLES WASONGA WANAHABARI wanaoripoti habari za bunge wamepinga kauli za baadhi ya wabunge kwamba wazuiwe kuingia bunge wakisema...

Polisi Fredrick Leliman ahukumiwa kifo kwa kuua wakili Willie Kimani, mteja wa wakili na dereva

NA JOSEPH WANGUI ALIYEKUWA afisa wa polisi Fredrick Leliman amehukumiwa kifo kwa kuua wakili Willie Kimani na watu wengine...

Uhuru aonja kiboko cha Ruto

ALEX NDEGWA NA ROSELYNE OBALA AFISA wa polisi wa ngazi za juu aliyekuwa akiongoza walinzi wa Rais (Mstaafu) Uhuru Kenyatta ameondolewa...

Serikali yakemewa njaa ikiwadia tena

NA FARHIYA HUSSEIN MASENETA kutoka kaunti zinazokumbwa na ukame, wamekosoa mikakati inayoendelezwa na serikali kukabiliana na hali hiyo...

TSC yasimamisha kazi walimu sita kwa kulazimisha watoto kuigiza maudhui ya ngono

WYCLIFFE NYABERI NA RUTH MBULA WALIMU sita walionaswa kwenye video wakiwalazimisha watoto wadogo wavulana kufanya maigizo ya ngono...

Equity yatwaa Benki ya Spire

NA SAMMY KIMATU BENKI ya Equity imekamilisha ununuzi wa baadhi ya mali na madeni ya benki ya Spire. Hii ni baada ya kupokea idhini ya...

Tume yapendekeza polisi waendelee kuvalia sare za zamani

NA MARY WANGARI POLISI sasa huenda wakaanza kuvalia sare zao za zamani tena iwapo Jopokazi Maalum linaloshughulikia mageuzi katika idara...

Ana kijichumba cha wafuasi kujitakasa

NA LEONARD ONYANGO WASHIRIKI wa dhehebu la Yesu wa Tongaren wanaamini kuwa, nyumbani kwa kiongozi wao ni Jerusalem. Jerusalem kuna...

Ndani ya himaya ya ‘Yesu wa Tongaren’

NA LEONARD ONYANGO KIJIJI cha Lukhokwe, eneobunge la Tongaren, Kaunti ya Bungoma, huenda kikawa cha kwanza nchini na pengine kote...

Wasomi waanza kupigania uvaaji wa hijab shuleni

NA DERICK LUVEGA WATAALAMU wa kike wa Kiislamu wanawazia kubuni sheria itakayowezesha wanafunzi kuvaa hijab shuleni. Hii ni baada ya...

Spika Wetang’ula awataka wabunge wapitishe sheria ya kuweka NG-CDF katika Katiba kuzuia kesi nyingi

NA CHARLES WASONGA SPIKA wa Bunge la Kitaifa Moses Wetang’ula amewahimiza wabunge waharakishe utayarishaji wa sheria itakayoiweka...