SHINA LA UHAI: Kisukari chapofusha idadi kubwa ya wazee Lamu

KALUME KAZUNGU NA VALENTINE OBARA KWA muda sasa, wataalamu wa afya katika Kaunti ya Lamu wamekuwa wakishuhudia ongezeko la magonjwa ya...

MUME KIGONGO: Wataalamu sasa wahusisha ugumba na kansa ya matiti kwa wanaume

NA LEONARD ONYANGO WANAUME wasio na uwezo wa kutungisha mimba wako katika hatari ya kukabiliwa na tatizo la kansa ya matiti, utafiti...

DKT FLO: Uvimbe pajani, tiba ipi?

Mpendwa Daktari, NILIKUWA na uvimbe kwenye paja ambapo ulianza kujitokeza mapema mwaka jana. Miezi michache iliyopita nilifanyiwa...

DKT FLO: Nitaongezaje unene kifuani na makalio?

Mpendwa Daktari, MIMI ni mwanamke mwenye umri wa miaka 30. Nahisi kwamba mimi ni mwembamba sana. Mbinu zipi salama za kuongeza unene...

MUME KIGONGO: Damu kwenye mkojo inaweza kuwa dalili ya maradhi kibao

NA LEONARD ONYANGO UNAPOENDA haja ndogo na kukojoa damu unafaa kuwa na wasiwasi kwani inaweza kuwa dalili ya maradhi hatari. Magonjwa...

SHINA LA UHAI: Vidimbwi vya chumvi vyavuruga wanakijiji

NA PAULINE ONGAJI KWA umbali chaonekana kama kisiwa cha kijani kilichozingirwa na jangwa. Hapa ni nyumbani kwake David Juma Kadenge...

JIJUE DADA: ‘Coil’ isipokaa vizuri utahisi uchungu mwingi!

NA PAULINE ONGAJI KUNA baadhi ya wanawake ambao hukumbwa na tatizo la kitanzi au ukipenda IUD (Intra-Uterine Device) au koili kusonga na...

TIBA NA TABIBU: Wasiwasi huku idadi ndogo ikijitokeza kupimwa kansa ya mlango wa uzazi

NA LEONARD ONYANGO WATAALAMU wameelezea wasiwasi wao kuhusu idadi ndogo ya wanawake wanaofanyiwa vipimo vya kansa ya mlango wa uzazi...

SHINA LA UHAI: Upangaji uzazi umeongezeka, lakini elimu bado haijakolea

NA LEONARD ONYANGO JOSEPHINE Atieno alipoenda katika kituo cha afya kusaka ushauri kuhusu mbinu mwafaka ya kumsaidia kuzuia ujauzito kwa...

Boresha Afya: Kukaza misuli ya mwili

NA PAULINE ONGAJI SIKU hizi mabinti wengi wanajikaza kudumisha umbo linalopendeza. Mojawapo ya mbinu wanazotumia ni kuzidisha makalio...

DKT FLO: Harufu mdomoni licha ya kupiga mswaki

Mpendwa Daktari, Nina tatizo la harufu mbaya mdomoni japo mimi hupiga mswaki mara mbili kwa siku. Tatizo hili limenikosesha raha kiasi...

SHINA LA UHAI: Hili eneo, ujauzito ni sawa na kitanzi!

NA PAULINE ONGAJI MWANAMKE yeyote yule ambaye amewahi kujifungua atakwambia kwamba uchungu wa uzazi ni mkali mno na...