TAIFA LEO Logo
  • Habari
    • Habari za Kitaifa
    • Habari za Kaunti
    • Kimataifa
  • Siasa
  • Maoni
  • Makala
    • Afya na Jamii
    • Lugha, Fasihi na Elimu
    • Akili Mali
    • Jamvi La Siasa
    • Shangazi Akujibu
    • Bambika
    • Pambo
    • Dimba
  • Dondoo
  • Bi Taifa
  • Mashairi
  • Michezo
  • NIE Shuleni
  • ePaper
NiE Shuleni

Shule ya Msingi ya Makunga, Kitale

October 24th, 2024 Hamasisho la NIE lilivyofana katika Shule ya Msingi ya Makunga, Kitale.
Washindi wa Kalamu wa shule ya msingi ya Makunga Kitale
Mwalimu Bi Judith Naswanya Otsyengi akijisomea nakala la Taifaleo afisini mwake shule ya msingi ya Makunga.
Picha ya pamoja ya kikundi cha wanahabari chipukizi wa shule ya msingi ya Makungu Kitale na walimu na mwandishi wa NMG. PICHA ZOTE|TITUS OMINDE
TAIFA LEO Logo

Mitandao ya kijamii

Maarufu sana

Azma ya Gideon Moi yavuruga hesabu za Ruto 2027

October 26th, 2026

Sifuna anavyopangua hesabu za upinzani kwa fujo 2027 ikikaribia

October 25th, 2026

Sababu za maelfu ya walimu kufeli mtihani wa Diploma

October 24th, 2026

Usikose

Kwa nini Kanyari alipewa haki ya kuwalea watoto waliompendelea baba mlezi

October 29th, 2026

Mkenya anayefanya kazi katika serikali ya Trump akamatwa kwa kuishi Amerika kinyume cha sheria

October 29th, 2026

Mashirika yashtaki kutaka ghasia za uchaguzi zizuiwe kabla ya 2027

October 29th, 2026
Copyright © 2026 Nation Media Group. All rights reserved.