Rais wa Amerika Donald Trump, Jumanne alitumia hotuba yake katika Kikao cha 81 cha Baraza Kuu la...
WASHINGTON, Amerika: TELEVISHENI Amerika Jumatatu zilisitisha kwa pamoja kurusha matangazo ya...
TAKRIBAN watu 49 wamefariki na wengine 182 wamelazwa hospitalini baada ya kushukiwa kuathiriwa na...
KINSHASA, DR Congo: POLISI nchini Jamhuri ya Kidemokrasia ya Congo (DRC) Jumanne waliwatia nguvuni...
RIYADH, Saudi Arabia WAASI wa Houthi wanaoungwa mkono na Iran wameanzisha wimbi jipya la...
WASHINGTON, Amerika: RAIS wa Amerika, Donald Trump mnamo Jumapili alipuuza ripoti kwamba Iran...
MAKAMU wa Rais Deogratius Ndejembi na Waziri Mkuu Mwigulu Nchemba wanatarajiwa kuwa mstari wa mbele...
WASHINGTON, Amerika: RAIS Donald Trump amesema anaamini vita kati ya Amerika na Iran vitamalizika...
DAR ES SALAAM, Tanzania TANZANIA inaendelea kuomboleza mauti ya Mume wa Rais wa Tanzania Samia...
MAAFISA wa afya Jamhuri ya Kidemokrasia ya Congo (DRC) wameanza kutumia data ya simu za mkononi...
After a harrowing plane crash, Special Forces officer James...
While celebrating their last night together, high school...