TAIFA LEO Logo
  • Habari
    • Habari za Kitaifa
    • Habari za Kaunti
    • Kimataifa
  • Siasa
  • Maoni
  • Makala
    • Afya na Jamii
    • Lugha, Fasihi na Elimu
    • Akili Mali
    • Jamvi La Siasa
    • Shangazi Akujibu
    • Bambika
    • Pambo
    • Dimba
  • Dondoo
  • Bi Taifa
  • Mashairi
  • Michezo
  • NIE Shuleni
  • ePaper
NiE Shuleni

Bishop Ndingi Secondary School, Molo

October 24th, 2025 Wanafunzi wa Shule ya Upili ya Bishop Ndingi, Molo, wakifurahia kupigwa picha wakati wa hamasisho la mradi wa NiE.
Wanafunzi waliojibu maswali ya chemshabongo ipasavyo wakati wa hamasisho la NiE katika Shule ya Upili ya Bishop Ndingi, Molo, wakifurahia mashati-tao ya Taifa Leo. PICHA| CHRIS ADUNGO
Wanafunzi wa Shule ya Upili ya Bishop Ndingi, Molo, wakifuatilia hamasisho la mradi wa NiE kwa makini. PICHA| CHRIS ADUNGO
Mwalimu na wanafunzi wa Shule ya Upili ya Bishop Ndingi, Molo, wakifuatilia matukio mbalimbali kwa makini wakati wa hamasisho la mradi wa NiE. PICHA| CHRIS ADUNGO
Wanafunzi wa Shule ya Upili ya Bishop Ndingi, Molo, wakijiandaa kutumbuiza wageni, walimu na wenzao kwa mchezo wa kuteleza kwa viatu vya magurudumu siku ya kuzinduliwa rasmi kwa mradi wa NiE. PICHA| CHRIS ADUNGO
TAIFA LEO Logo

Mitandao ya kijamii

Maarufu sana

Madaktari, wauguzi waliohudumia mgonjwa wa Ebola waeleza sababu ya kukataa karantini

October 9th, 2026

Wakulima wa chai nchini wakerwa na tofauti wakati wa kutoa bonasi

October 10th, 2026

Kizaazaa vijana wavamia hafla ya waziri, waiba vifaa

October 7th, 2026

Usikose

Familia yakamilisha uchunguzi wa kifo cha Betty Bayo

October 13th, 2026

Mtangazaji wa zamani Esther Arunga ataliki jina la aliyekuwa mumewe

October 13th, 2026

Omtatah afika kortini kupinga IEBC kulegeza masharti ya usalama wa karatasi za kura

October 13th, 2026
Copyright © 2026 Nation Media Group. All rights reserved.